Sửa máy vi tính từ xa.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao)

heocon
kjdal0n3
hieuchienhpv
destroyer988
0978020586
jhony
luonghoan
Ngô Dung
vinhdt
hamhiep00
nhatngo80
mrtoad
bebonbon24514
nguyenhung91
tuantainguyen
owenshaw
chinhbn94
luongquangsang91
quochuynh_1994
LangTuBuon
ngocminhdl
3f2x
Trong Dai Nguyen
RockNguyen
lamtuvi
duybef4
roklov
jimmyletl
chenhuanhui_kt
hoaiphuong5292
binhlh
drnxloc311
dungbinht
hongducmodz
lamdinhchi9x
dungTN1961
tieubinh03
man.giovanni
itquoctuan
hoangbach
binhchun
bcat95
vanmien
hung le
linhday91
Admin
50 posters

Trang 4 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4

Go down

Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao) - Page 4 Empty Re: Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao)

Bài gửi by nguyenquyetpx Tue May 10, 2016 11:15 pm

Minh thich phan mem nay vi no co rat nhieu uu diem:
1. Giao diện tiếng việt là cái mình thích nhất khi sử dụng soft dễ hiểu cho những người k rành về cntt.
2. Là cái ghost so với chạy bằng thử công thì khá mệt và lâu... còn dùng cách như adm easy ghost thì click và chờ....tks...
Cho mình xin 1 key nhé, thanks! koLVYI1UXKi36QyHIHR755eaFE09BDRlz0SE0jYEVYXZSkDUNCOa9A==

nguyenquyetpx

Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao) - Page 4 Empty Re: Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao)

Bài gửi by loveyouso86 Tue Jun 07, 2016 9:16 pm

Mình chưa sử dụng easy ghost bao giờ và rất mong có cơ hội được trải nghiệm nó.Trước phần mềm ghost mình đã sử dụng rất nhiều như notron ghost, one key hay DLC boot từ usb có tích hợp sẵn các chương trình ghost.Mình rất mong được trải nghiệm easy ghost.mã máy của mình là ERgzgUSzkCUSOvwh0ONjbbnIOqDAn1TE69kkuygTK1nZSkDUNCOa9A==
Cho mình một key nhé.
Chân trọng cảm ơn!

loveyouso86

Bài gửi by Mafiacutevn Tue Jun 14, 2016 4:32 am

Em đã lên vn-zoom nhận xét rồi, tài khoản là: mafiacutevn. Như vậy có được nhận key không vậy ad?

Mafiacutevn

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 4 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4

- Similar topics