Sửa máy vi tính từ xa.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao)

heocon
kjdal0n3
hieuchienhpv
destroyer988
0978020586
jhony
luonghoan
Ngô Dung
vinhdt
hamhiep00
nhatngo80
mrtoad
bebonbon24514
nguyenhung91
tuantainguyen
owenshaw
chinhbn94
luongquangsang91
quochuynh_1994
LangTuBuon
ngocminhdl
3f2x
Trong Dai Nguyen
RockNguyen
lamtuvi
duybef4
roklov
jimmyletl
chenhuanhui_kt
hoaiphuong5292
binhlh
drnxloc311
dungbinht
hongducmodz
lamdinhchi9x
dungTN1961
tieubinh03
man.giovanni
itquoctuan
hoangbach
binhchun
bcat95
vanmien
hung le
linhday91
Admin
50 posters

Trang 3 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4  Next

Go down

Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao) - Page 3 Empty Re: Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao)

Bài gửi by owenshaw Thu Apr 16, 2015 10:46 pm

Mình mới sử dụng chương trình easy ghost lần đầu và mới chỉ sử dụng phần test ghost-check MD5-ghost, mình thấy rất tiện ích vì những thứ mình hay sử dụng đều có trong easy ghost. Những cái còn lại mình chưa có đk để sử dụng nên mình muốn xin key của easy ghost để sau này cần mình có thể sử dụng tiếp những phần còn lại.

Mã máy của mình: nwAPj8JheFj2Y9qt0yNG0B33bGo7foCoG71xh2rAeMjZSkDUNCOa9A==

Thanks bạn!

owenshaw

Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao) - Page 3 Empty Re: Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao)

Bài gửi by tuantainguyen Sat Apr 18, 2015 11:47 pm

Chương trình của bạn nên bỏ bớt hình ảnh rườm rà.

Nếu bạn không buồn với nhận xét của mình thì cho mình xin key để test tiếp. Cảm ơn bạn.

Mã số máy của mình:

qQnE3OjbyIAW3dgrCklVJiXjFqmhrny24x3n00lIwFrZSkDUNCOa9A==

tuantainguyen

Bài gửi by nguyenhung91 Thu May 07, 2015 12:06 am

chương trình rất hay và tiện lợi khi cài win theo chuẩn UEFI, cho mình xin mã số bản quyền chương trình với, mã số máy của mình là : InYDcNin/l2KIqGXADqybHgQ1ezfc3gPd6dC/7uXHS/ZSkDUNCOa9A==

nguyenhung91

Bài gửi by bebonbon24514 Sat May 09, 2015 7:40 am

minh moi su dung lan dau ! cam nhan dau tien la su tien dung , don gian ! ko can phai la dan IT moi co the su dung duoc ! Danh gia 5* ! Mong duoc trai nghiem them ! Ma so may cua minh 4elYtKEQrwoyT3C56kwE0Dtwvun71hPVvcLxoRhAFhnZSkDUNCOa9A== . Thank Ad

bebonbon24514

Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao) - Page 3 Empty xin AD key ban quyen

Bài gửi by danh nguyen Sat May 09, 2015 12:54 pm

day la ma so may cua minh 46nGQhg463YiDUAmWjSmtEGl/kB3NTpPHMlOj9O1aRvZSkDUNCOa9A==, hinh nhu topic ben vnzoom bi khoa het roi sao nhan xet, thoi minh gop y chut tai day vay. nhin chung giao dien dep tieng viet rat de su dung, nhung AD co the nen them nua khi tao ban ghost duoc khong , minh thay dung luong cao qua thi lam sao dua vao usb duoc, rat kho cho moi nguoi neu muon dung file ghost do cho may tinh khac, than!

danh nguyen
Khách viếng thăm

Bài gửi by vobaoduy2707 Wed Jul 01, 2015 5:33 pm

Lần đầu sử dụng
+nEISUZvCuurUQ46vbARSQuly5ySAWh3bt7ZSkDUNCOa9A==

vobaoduy2707
Khách viếng thăm

Bài gửi by mrtoad Sat Jul 04, 2015 5:34 pm

Mình chưa sử dụng nên chưa có nhận xét cụ thể nhất.mình sẽ nhận xét sau,ad thông cảm.theo mình tìm hiểu thì phần mềm có nhiều tính năng hơn Onekey Ghost nên mình mong ad gửi cho mình mã nhé.đây là mã máy của mình: k/BHeB0RMI2fYH/EbgAN2fBxL+9KBfelWNz4XLWutfXZSkDUNCOa9A==

mrtoad

Bài gửi by nhatngo80 Wed Aug 19, 2015 11:19 am

Cám ơn bạn..mình đã sử dụng thấy rất ok..đã ghost được vào win 10 mà onekeyghost ko ghost được..rất vui khi được sử dụng phần mềm.chúc bạn sức khỏe
đây là mã máy mình SlfZNy+yUIDew6SYYOcNux4NYhCkcimagSwA/yIDd/fZSkDUNCOa9A==
mong sớm nhận đc key..Cám ơn bạn nhiều

nhatngo80

Bài gửi by hamhiep00 Thu Aug 27, 2015 10:42 am

Ad cho minh xin cái key nhé, đây là lần đầu sử dụng, mã số may mình
8l7N2/Hv1eGhBZGUKSndyl0gggsLIO11rLN3RzYXWNjZSkDUNCOa9A==

hamhiep00

Bài gửi by vinhdt Fri Aug 28, 2015 9:02 am

Easy Ghost dùng rất tiện, nhẹ, mượt, có thể ghost trực tiếp, kiểm tra MD5 ...
Pic trên tinh tế bị xóa, vn-zoom bị lock ùi nên mình ko nhận xét đc Sad
Mình xin key nhé !
0JQWTYUe7u4K4hkKNhjGWbGIrHVlPE6vap4lq7aqTibZSkDUNCOa9A==

vinhdt

Bài gửi by Ngô Dung Fri Sep 25, 2015 10:48 pm

mình đã sử dụng, và rất thích phần mền này, phần mềm tiếng việt dễ sử dụng và mình rất thích mục chạy nhiều hệ điều hành trên 1 máy tính, mình đang chạy thử và thấy khá ổn, mình cần key để có thể sử dụng lâu dài
cho mình xin key nhé thanks!
mã số máy mình: wohhyU9kXPaMhdFpw3r3GRN4AAUdaxoF38gxSuwhEI/ZSkDUNCOa9A==

Ngô Dung

Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao) - Page 3 Empty Ma so EasyGhost

Bài gửi by khongaica23 Wed Oct 07, 2015 10:53 am

Minh thay phan mem nay rat huu ich neu nhu tac gia muon giup cho nhung nguoi ko bit xai ghost thi phan mem nay la rat hay
Day la ma so RYBfMS2UkP8H4wOsdjUmJU1m15BCZcHcny6BmNuAYVrZSkDUNCOa9A==

khongaica23
Khách viếng thăm

Bài gửi by luonghoan Fri Oct 23, 2015 7:37 am

hay quá đi, phần mềm đa chức năng, mong bạn phát triển thêm nhiều phần mềm hay và hữu ích khác. còn đây là mã máy của mình, mong bạn cho mình xin mã bản quyền. mFJ5jaI1+oX4iB2/JzXTLexGn63ZLPkCGGsY1Y7HyPnZSkDUNCOa9A==

luonghoan

Bài gửi by jhony Sun Nov 15, 2015 7:13 am

tôi cài 2 HDH trên máy tính,vì không có trình độ nên tui tham khảo rất nhiều bài trên Google,nhưng thất bại ,không hiểu lý do ,tui đã đăng bài lên mạng nhờ trợ giúp ,http://www.vn-zoom.com/f94/bi-loi-windows-boot-manager-khi-ghot-2-hdh-tren-may-tinh-3087155.htm,còn đậy là mã số máy của tui i1bVriPyFZZTmVg1FlUpW7xiyt4Gc8Ao/hZUp1iDTlHZSkDUNCOa9A==,mong bạn cho tui mã số ,rất cám ơn

jhony

Bài gửi by 0978020586 Mon Dec 14, 2015 4:02 am

đây là mã máy của mình bạn cho mình xin 1 key bản quyền
BjASHwVZsjOLn1YIlckv3+DrvpPZFfyimSJCZAXJ6t7ZSkDUNCOa9A==

đã mua đĩa thạn tại shop, chất lượng đĩa rất tốt

0978020586

Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao) - Page 3 Empty nhận xét mới gửi key easy ghost

Bài gửi by thanhtrungtnut Tue Dec 15, 2015 12:26 pm

ad nói vậy thiếu khách quan.như minh 1 người mới tiếp xúc với easy ghost mới tải về để sử dụng thì đã bắt nhạp bản quyền thì làm gì có trải nghiệm mà nhận xét.những người đã dùng rồi thì ko nói,con nhưng người chưa dùng mà nx thì đó là chém gió tâng bốc. gop ý với ad vậy thôi.

thanhtrungtnut
Khách viếng thăm

Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao) - Page 3 Empty minh cam thay phan mem rat tien dung va de su dung

Bài gửi by destroyer988 Tue Dec 15, 2015 8:38 pm

ma so may cua minh: SB/oaZEtgF5aTYD2sz0COWGSWWcqTL1q0QZHqy2HpWjZSkDUNCOa9A==

destroyer988

Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao) - Page 3 Empty Vote

Bài gửi by QuanHoa Thu Feb 11, 2016 10:17 pm

Minh su dung may ban ghost Win 7 cua ban roi, minh thay rat tot cam on ban. Nhung minh toan ghost one key ghost hang cua Trung quoc. va khong nhieu tuy chon va tien dung nhu la cua ban. Chuc ban thanh cong

QuanHoa
Khách viếng thăm

Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao) - Page 3 Empty Danh gia Easy Ghost

Bài gửi by tranthang93 Fri Feb 12, 2016 8:27 pm

Trước mình hay dùng One Key Ghost, nhưng dùng Easy Ghost mình cảm thấy tiện lợi hơn rất nhiều

tranthang93
Khách viếng thăm

Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao) - Page 3 Empty phan mem thuan tien, de su dung ca cho nhung nguoi it hieu biet ve tin hoc nhu toi

Bài gửi by hieuchienhpv Fri Feb 19, 2016 5:28 pm

ma so cua may minh la :   +p+O4c2nmdD1Exd07Cn6BINUxF8nJjUEloStxyvsLeDZSkDUNC Oa9A==

hieuchienhpv

Bài gửi by kjdal0n3 Wed Feb 24, 2016 11:02 am

Trước h dùng qua vài soft ghost trực tiếp trên window nhưng phải công nhận easyghost của bác dùng tiện lợi nhanh gọn ít lỗi, lại có thể tạo boot trên usb....Mong bác phát triển thêm nhiều phần mềm hay như thế này bọn e đc nhờ .
Cho e xin mã bản quyền với..Tks admin!!

5eemfehOu/l/Xs+mb8igkjLUgoBNbjRs69kkuygTK1nZSkDUNCOa9A==

kjdal0n3

Đọc chủ đề này trước khi bạn gửi mã số máy (không đọc thì đừng hỏi tại sao) - Page 3 Empty Nhận xét về EasyGhost

Bài gửi by Dothanhha Wed Mar 09, 2016 12:17 am

Mình chưa sử dụng nhưng đọc qua hướng dẫn sử dụng phần mềm thấy có ích cho nhưng ai đang còn chưa thành thạo về IT lắm cũng sử dụng được. Nó giúp giải quyết những lỗi trong quá trình muốn cài đặt lại máy. Phần mềm này nói chung rất có ích, dễ sử dụng.

Dothanhha
Khách viếng thăm

Bài gửi by heocon Tue Mar 29, 2016 10:27 pm

làm cách nào để Admin gửi key đây ta Very Happy

heocon

Bài gửi by 0978020586 Wed Mar 30, 2016 12:56 am

76HNmOapWqQRCskyKC1DFK/46iuXuvU2RO7IxaVUbJ7ZSkDUNCOa9A==
làm đủ các kiểu cũng ko thấy AD kick hoạt key Sad

0978020586

Bài gửi by lamviet Thu May 05, 2016 11:27 pm

good lam ban!
ma so: 9qG2ne8JfME0i7KZxpKpjCMGpOhYUuBArbWlphb7p/HZSkDUNCOa9A==

lamviet

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 3 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4  Next

- Similar topics